Lionel Messi Biography Best in tamil 2023

Lionel Messi Biography Best in tamil 2023

Lionel Messi Biography Best in tamil 2023

அர்ஜென்டினா நாட்டை சேர்ந்த கால்பந்தாட்ட வீரர் லியோனல் மெஸ்ஸி உலகின் சிறந்த கால்பந்தாட்ட ஜாம்பவான் என்று அழைக்கப்படுகிறது.

35 வயதாகும் இவர் சர்வதேச போட்டிகளில் இதுவரை 700-க்கும் மேற்பட்ட கோல்களை அடித்துள்ளார்.

லியோன்ஸ் மெஸ்ஸி உலகப் புகழ் பெற்ற கால்பந்தாட்ட வீரர் மேலும் அவர் தற்போது அர்ஜென்டினா தேசிய கால்பந்து அணியின் கேப்டனாக உள்ளார்.

கடந்த 2005ஆம் ஆண்டு அறிமுகமானதிலிருந்து அவர் அணியின் சிறந்த தலைவராக இருந்து வருகிறார்,மேலும் அவரது தலைமை அணியின் வெற்றிக்கு முக்கிய காரணமாக இருக்கிறது.

ஒரு தசாப்தத்திற்கு மேலாக அர்ஜென்டினா அணியின் ஒரு முக்கிய அங்கமாக இருந்து வருகிறார்.

மேலும் அவரது இருப்பு சர்வதேச போட்டிகளில் அணியின் வெற்றிக்கு முக்கிய காரணமாக இருந்தது.

அவர் களத்திற்கு உள்ளேயும் வெளியே மிகவும் மதிக்கப்படும் தலைவர் மேலும் அவரது செல்வாக்கு மறுக்க முடியாததாக இருக்கிறது.

Lionel Messi Biography Best in tamil 2023

Full Name   : Lionel Andres Messi

Nationality  : Argentina

Date of Birth : 24.06.1987

Place of Birth  : Rosario argentina

Height : 1.69M (5 ft 6+1 in)

Nickname : Leo,Lio,Pulga

Position  : Supporting Stringer / Attacking Midfielder / Stringer

Number : 10

முழு பெயர்: லியோனல் ஆண்ட்ரஸ் மெஸ்ஸி

குடியுரிமை: அர்ஜென்டினா

பிறந்த தேதி : 24.06.1987

பிறந்த இடம்: ரொசாரியோ அர்ஜென்டினா

உயரம்: 1.69M (5 அடி 6+1 அங்குலம்)

புனைப்பெயர்: லியோ, லியோ, புல்கா

நிலை: சப்போர்ட் ஸ்டிரிங்கர் / அட்டாக்கிங் மிட்ஃபீல்டர் / ஸ்ட்ரிங்கர்

எண் : 10

லியோனல் மெஸ்ஸி  சாதனைகள்

Lionel Messi Biography Best in tamil 2023 லியோனல் மெஸ்ஸி ஒரு உண்மையான கால்பந்தாட்ட ஜாம்பவான் வேறு எந்த வீரரும் செய்யாத சாதனையை நான்கு தொடர்ச்சியான சாம்பியன் லீக் பிரச்சாரங்களில் ஸ்கோரிங் தரவரிசையில் முதலிடம் பிடித்துள்ளார்.

அதுமட்டுமில்லாமல் போட்டியின் வரலாற்றில் அதிக hat-trick அடித்தவர் என்ற சாதனையை அவர் படைத்துள்ளார்.

அவரது பெயரை நம்ப முடியாத 8 சாம்பியன்ஸ் லீக்கில் அவரது குறிப்பிடத்தக்க சாதனைகள் எல்லாம் காலத்திலும் சிறந்த வீரர்களில் ஒருவராக அவரது இடத்தை உறுதிப்படுத்தியுள்ளன.

Lionel Messi Biography Best in tamil 2023

லியோனல் மெஸ்ஸி கடந்த 2004ஆம் ஆண்டு முதன் முதலில் சர்வதேச கால்பந்தாட்ட போட்டியில் கலந்து கொண்டார், அது அவருடைய வாழ்க்கையில் முக்கிய திருப்புமுனையாக இருந்தது.

Lionel Messi Biography Best in tamil 2023 கடந்த 2005ஆம் ஆண்டு உலக கால்பந்தாட்ட கோப்பையை அர்ஜென்டினா நாடு வெல்வதற்கு லியோனல் மெஸ்ஸி மிக முக்கிய காரணமாக இருந்தார்.

அப்போது அதிலிருந்து அவருடைய தொழில் வாழ்க்கை தொடங்கியது, தனது அணியை வெற்றிக்கு அழைத்துச் சென்றது  அதுமட்டுமில்லாமல்.

Lionel Messi Biography Best in tamil 2023 அவர் 6 கோள்களுடன் சிறந்த வீரர் மற்றும் போட்டியில் அதிக கோல் அடித்தவர் என்ற பட்டத்தையும் பெற்றார்.

போட்டியில் அவரது செயல் திறன் மிக நன்றாக இருந்தது, இதனால் அவருடைய வாழ்க்கையில் சிறந்த கால்பந்தாட்ட வீரர் என்று எல்லா காலத்திலும் அவர் புகழ் பெற்று வருகிறார்.

மெஸ்ஸியின் 21வயதில் அவர் ஏற்கனவே கால்பந்து உலகில் தனக்கென ஒரு பெயரையும் அசைக்க முடியாத, ஒரு இடத்தையும் பெற்றிருந்தார் Ballon d or FIFA World Player உலகின் சிறந்த வீரர் விருதுகள் இரண்டிற்கும் பரிந்துரைக்கப்பட்டார்.

sukran peyarchi palan best tips in tamil 2023

2009 ஆம் ஆண்டு தனது முதல் உலகின் சிறந்த Ballon d or FIFA World Player வீரர் விருதுகளை வென்ற போது, அவரது கடின உழைப்பும் அர்ப்பணிப்பும் பலன் அளித்தன.

2010ஆம் ஆண்டு முதல் Ballon d or FIFA World Player விருந்தையும் பின்னர் 2011 மற்றும் 2012ம் ஆண்டுகளில் அவர் தனது வெற்றியின் ஆரம்பம் மட்டுமே.

24 லியோனல் மெஸ்ஸி அனைத்து அதிகாரப்பூர்வ கிளப் போட்டிகளிலும் எல்லா நேரத்திலும் அதிக கோல் அடித்தவராக இருந்தார்.

Some interesting facts about turtles

இதன் மூலம் ஒரு குறிப்பிட்ட சாதனையை படைத்தார் இந்த நம்ப முடியாத சாதனை சாத்தியமானது அவரது குறிப்பிடத்தக்க நிலைத்தன்மையும், திறமையும், அவரை எல்லா காலத்திலும் சிறந்த வீரர்களில் ஒருவராக மாற்றியுள்ளது.

Lionel Messi Biography Best in tamil 2023 லியோனல் மெஸ்ஸி எல்லா காலத்திலும் சிறந்த கால்பந்தாட்ட வீரராக இருக்கிறார் ஒரு சாம்பியன் லீக் போட்டியில் தொடர்ந்து 5 கோல்களை அடித்த முதல் வீரர் மற்றும் 4 ஐரோப்பிய கோல்டன் ஷுக்களை வென்ற முதல் வீரர்,உட்பட பல சாதனைகளை அவர் நிகழ்த்தியுள்ளார்.

அவரது சாதனைகள் அவருக்கு 6 முறை Ballon d விருதுகள் உட்பட பல பாராட்டுகளையும் பெற்று தந்துள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *